Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 30/7: Liverpool vs Man City; MU vs Atletico
Blackburn Rovers
21:00
Queens Park
Queens Park
Blackpool
21:00
Reading
Reading
Cardiff City
21:00
Norwich City
Hull City
21:00
Bristol City
Bristol City
Luton Town
21:00
Birmingham City
Birmingham City
Millwall
21:00
Stoke City
Stoke City
Rotherham United
21:00
Swansea
Swansea
Wigan Athletic
21:00
Preston North End
Preston North End
Middlesbrough
23:30
West Brom
West Brom
Sudtirol
23:00
FeralpiSalo
FeralpiSalo
Union St.Gilloise
1 – 0 Sporting Charleroi
Sporting Charleroi
Godoy Cruz Antonio Tomba
1 – 1 Velez Sarsfield
Velez Sarsfield
Talleres
06:00
Hoãn
Union
Union
Cercle Brugge
21:00
Anderlecht
Anderlecht
Oostende
23:15
KV Mechelen
KV Mechelen
Oud-Heverlee Leuven
23:15
Westerlo
Westerlo
Bahia
3 – 0 Nautico
Nautico
Tombense FC
3 – 0 Sampaio Correa
Sampaio Correa
Consadole Sapporo
2 – 2 Nagoya Grampus Eight
Nagoya Grampus Eight
Jubilo Iwata
1 – 0 Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
Vissel Kobe
0 – 1 Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
Jeonbuk FC
1 – 0 Jeju United
Jeju United
Ulsan Hyundai
2 – 1 Gangwon FC
Gangwon FC
Suwon Bluewings
0 – 0 Sangju Sangmu
Sangju Sangmu
Cerezo Osaka
2 – 0 Avispa Fukuoka
Avispa Fukuoka
Gamba Osaka
1 – 1 Kyoto Sanga FC
Kyoto Sanga FC
Sanfrecce Hiroshima
1 – 2 FC Tokyo
FC Tokyo
Urawa Red Diamonds
3 – 1 Kawasaki Frontale
Kawasaki Frontale
Yokohama F.Marinos
2 – 0 Kashima Antlers
Kashima Antlers
Pohang Steelers
1 – 2 FC Seoul
FC Seoul
Seongnam FC
2 – 1 Incheon United
Incheon United
Livingston
1 – 0 Rangers
Rangers
Hearts
21:00
Ross County
Ross County
Kilmarnock
21:00
Dundee United
Dundee United
St. Johnstone
21:00
Hibernian
Hibernian
Brusque
21:00
Cruzeiro
Cruzeiro
Mito Hollyhock
1 – 0 Omiya Ardija
Omiya Ardija
Tochigi SC
1 – 1 Tokushima Vortis
Tokushima Vortis
Yokohama FC
0 – 3 Grulla Morioka
Grulla Morioka
FC Ryukyu
2 – 0 Roasso Kumamoto
Roasso Kumamoto
Thespakusatsu Gunma
1 – 1 Ventforet Kofu
Ventforet Kofu
Fagiano Okayama FC
1 – 1 JEF United Chiba
JEF United Chiba
Montedio Yamagata
1 – 0 Machida Zelvia
Machida Zelvia
Oita Trinita
2 – 2 Tokyo Verdy
Tokyo Verdy
Renofa Yamaguchi
2 – 2 Vegalta Sendai
Vegalta Sendai
V-Varen Nagasaki
2 – 2 Albirex Niigata
Albirex Niigata
Gwangju FC
1 – 0 Daejeon Citizen
Daejeon Citizen
Ayr United
21:00
Arbroath
Arbroath
Cove Rangers
21:00
Raith Rovers
Raith Rovers
Dundee FC
21:00
Partick Thistle
Partick Thistle
Hamilton Academical
21:00
Greenock Morton
Greenock Morton
Inverness CT
21:00
Queen’s Park
Queen’s Park
Los Angeles FC
2 – 1 Seattle Sounders FC
Seattle Sounders FC
Phu Dong FC
0 – 1 Dak Lak
Dak Lak
FC Viktoria 1889 Berlin
0 – 3 Bochum
SV Straelen
2 – 3 St. Pauli
St. Pauli
VfB Lubeck
20:31
Hansa Rostock
Hansa Rostock
SpVgg Bayreuth
20:31
Hamburger SV
Hamburger SV
Einheit Wernigerode
20:31
Paderborn
Paderborn
Elversberg
20:31
Leverkusen
FV Illertissen
20:31
FC Heidenheim
FC Heidenheim
Jahn Regensburg
20:31
FC Cologne
Carl Zeiss Jena
23:01
Wolfsburg
Kickers Offenbach
23:01
Fortuna Dusseldorf
Fortuna Dusseldorf
Stuttgarter Kickers
23:01
Greuther Furth
Greuther Furth
ENPPI
23:30
Al Masry
Al Masry
Go Ahead Eagles
00:00
OFI Crete
OFI Crete
Go Ahead Eagles
4 – 1 OFI Crete
OFI Crete
Heracles
1 – 3 NEC Nijmegen
NEC Nijmegen
Ankaragucu
3 – 0 Genclerbirligi
Genclerbirligi
Las Palmas
2 – 2 Al Nasr
Al Nasr
Lokomotive Leipzig
1 – 4 Hallescher FC
Hallescher FC
Almeria
1 – 1 Malaga
Malaga
Boston United
0 – 2 Chesterfield
Chesterfield
Gimnastic
3 – 3 Real Zaragoza
Real Zaragoza
Glentoran
2 – 1 Harland & Wolff Welders F.C.
Harland & Wolff Welders F.C.
Portstewart FC
1 – 4 Coleraine
Coleraine
Chesham United
01:30
Wycombe Wanderers Development Team
Wycombe Wanderers Development Team
Parma
1 – 0 Lecce
Lecce
Bognor Regis Town
1 – 1 Worthing
Worthing
Bedfont Sports Club
01:45
Beaconsfield Town
Beaconsfield Town
Everton 3 – 0 Dynamo Kyiv
Dynamo Kyiv
Maritimo
1 – 0 Santa Clara
Santa Clara
Dinamo Bucuresti
14:00
CS Tunari
CS Tunari
CSM Avantul Periam
1 – 1 CSC Dumbravita
CSC Dumbravita
Navalcarnero
1 – 2 AD Alcorcon B
AD Alcorcon B
KSZO Ostrowiec
3 – 0 Wisla Sandomierz
Wisla Sandomierz
KS Blonianka Blonie
15:00
Hutnik Warszawa
Hutnik Warszawa
Alcorcon
0 – 0 AD Union Adarve
AD Union Adarve
UCAM Murcia
1 – 0 La Nucia
La Nucia
Slovan Velvary
3 – 1 Loko Vltavin
Loko Vltavin
AD Fafe
0 – 2 Leixoes
Leixoes
Povltavska FA
16:00
SK Sokol Brozany
SK Sokol Brozany
Portimonense
2 – 1 CF Estrela
CF Estrela
CD Guadalajara
16:00
San Sebastian de los Reyes
San Sebastian de los Reyes
HNK Orijent 1919
16:00
Rudes
Rudes
KS Polonia Bytom SA
4 – 0 Ruch Zdzieszowice
Ruch Zdzieszowice
Swit Nowy Dwor
16:00
Jagiellonia II Bialystok
Jagiellonia II Bialystok
Varzim
16:30
Dừng
Pacos de Ferreira
Pacos de Ferreira
Nakhon Ratchasima FC
3 – 1 Nakhon Ratchasima United
Nakhon Ratchasima United
Boavista
16:30
Varzim
Varzim
Vizela
0 – 2 Penafiel
Penafiel
Compostela
0 – 0 Ourense CF
Ourense CF
Eibar
3 – 1 Huesca
Huesca
Penafiel
16:30
Vizela
Vizela
Numancia
2 – 1 Rayo Majadahonda
Rayo Majadahonda
Sporting Gijon B
17:00
RS Gimnastica
RS Gimnastica
Auxerre
17:00
Red Star
Red Star
Nice
17:00
Dừng
Spezia Alaves
17:00
Mirandes
Mirandes
Alaves
17:00
Dừng
Mirandes
Mirandes
Arouca
17:00
Dừng
Sanjoanense
Sanjoanense
Cracovia Krakow II
18:00
Wisloka Debica
Wisloka Debica
Sparta Rotterdam
3 – 1 FC Emmen
FC Emmen
FC Eilenburg
18:00
ZFC Meuselwitz
ZFC Meuselwitz
RSV Eintracht 1949
18:00
BFC Dynamo
BFC Dynamo
VSG Altglienicke
18:00
Bischofswerdaer FV
Bischofswerdaer FV
SV Lichtenberg 47
18:00
Tasmania Berlin
Tasmania Berlin
Optik Rathenow
19:00
Germania Halberstadt
Germania Halberstadt
Ludwigsfelder FC
0 – 1 FSV Luckenwalde
FSV Luckenwalde
St Albans City
0 – 0 Barnet
Barnet
PEC Zwolle
0 – 0 FC Dordrecht
FC Dordrecht
FV Bad Vilbel
20:00
SV Zeilsheim
SV Zeilsheim
Sportfreunde Baumberg
20:00
FC Huerth
FC Huerth
FC Groningen
21:00
Osasuna
AFC Dunstable
21:00
Bedford
Bedford
Bradford Town
21:00
Frome Town
Frome Town
Salisbury
21:00
Hungerford Town
Hungerford Town
Yate Town
21:00
Bath City
Bath City
Northwood
21:00
Hanwell Town
Hanwell Town
Stafford Rangers
21:00
Hednesford
Hednesford
Haringey Borough
21:00
Hendon
Hendon
Halesowen
21:00
Kidderminster Harriers
Kidderminster Harriers
Worksop
21:00
Stamford AFC
Stamford AFC
Cliftonville
21:00
Warrenpoint Town
Warrenpoint Town
De Graafschap
21:00
Roda JC Kerkrade
Roda JC Kerkrade
Dorking Wanderers
21:00
Horsham
Horsham
Beerschot
21:00
FC Eindhoven
FC Eindhoven
Biggleswade FC
21:00
Hitchin Town
Hitchin Town
Bradford PA
21:00
Guiseley
Guiseley
Farnborough
21:00
Maidenhead United
Maidenhead United
Havant and Waterlooville
21:00
Aldershot Town
Aldershot Town
Hayes & Yeading United
21:00
Enfield Town
Enfield Town
Telford
21:00
Solihull Moors
Solihull Moors
Giresunspor
21:00
Rizespor
Rizespor
Aalesund
21:00
Bodoe/Glimt
Bodoe/Glimt
FC Utrecht
21:30
Shakhtar Donetsk Dortmund
22:00
Antalyaspor
Antalyaspor
Cittadella
22:00
Trento
Trento
Pergolettese
22:00
Piacenza
Piacenza
Lorient
22:00
AC Ajaccio
AC Ajaccio
L.R. Vicenza
22:00
Cartigliano
Cartigliano
Fiorenzuola
22:30
Dừng
Lecco
Lecco
Pordenone Calcio
22:30
Foggia
Foggia
Kayserispor
22:30
Yeni Malatyaspor
Yeni Malatyaspor
Monza
22:30
Novara
Novara
Brest
23:00
Valladolid
Valladolid
Besiktas
23:00
Sampdoria
Omonia Nicosia
23:00
Anorthosis
Anorthosis
Auxerre
23:00
Red Star
Red Star
Fanfulla
23:00
Renate
Renate
Frosinone
23:00
Ternana
Ternana
Lommel
23:00
Willem II
Willem II
Verona
23:00
Cremonese
Cremonese
Kasimpasa
23:00
Pendikspor
Pendikspor
Clermont Foot
23:00
Toulouse
Toulouse
Real Oviedo
23:00
Alaves
RKC Waalwijk
23:00
Cambuur
Cambuur
Hamarkameratene
23:00
Kristiansund BK
Kristiansund BK
Odds Ballklubb
23:00
Rosenborg
Rosenborg
Tromsoe
23:00
Sandefjord
Sandefjord
Brescia
23:00
Mantova
Mantova
Vitesse
23:30
Atromitos
Atromitos
Racing Club Villalbes
23:30
Deportivo
Deportivo
SCR Altach
22:00
Wolfsberger AC
Wolfsberger AC
SV Ried
22:00
Austria Lustenau
Austria Lustenau
FC Admira Wacker Modling
4 – 3 Grazer AK
Grazer AK
Huachipato
2 – 5 Union Espanola
Union Espanola
Union La Calera
2 – 2 Palestino
Palestino
Tampines Rovers FC
2 – 4 Hougang United FC
Hougang United FC
Tanjong Pagar United FC
0 – 5 Geylang International FC
Geylang International FC
Antofagasta
23:30
Coquimbo Unido
Coquimbo Unido
HJK Helsinki
21:00
IFK Mariehamn
IFK Mariehamn
Honka
21:00
VPS
VPS
TPS
21:00
FF Jaro
FF Jaro
EIF
21:00
FC KTP
FC KTP
JaePS
21:00
Pargas IF
Pargas IF
KPV
21:00
PEPO Lappeenranta
PEPO Lappeenranta
Shakhtyor Soligorsk
2 – 1 FK Slutsk
FK Slutsk
Ludogorets
5 – 0 Spartak Varna
Spartak Varna
Botev Vratsa
22:30
Lokomotiv Plovdiv
Lokomotiv Plovdiv
Jiangxi Beidamen
3 – 1 Shenyang Urban FC
Shenyang Urban FC
Nantong Zhiyun FC
1 – 1 Kunshan FC
Kunshan FC
Sportist Svoge
22:00
Montana
Montana
Strumska Slava
22:00
Ludogorets Razgrad II
Ludogorets Razgrad II
Vitosha Bistritsa
22:00
Etar
Etar
CSKA 1948 II
22:00
Dobrudzha Dobrich
Dobrudzha Dobrich
Dunav Ruse
22:30
Maritsa Plovdiv
Maritsa Plovdiv
Dinamo Zagreb
4 – 1 NK Istra 1961
NK Istra 1961
FC Juarez
1 – 1 Toluca
Toluca
FC Noah
20:45
FC Alashkert
FC Alashkert
Pyunik
23:00
Ararat Yerevan
Ararat Yerevan
Angkor Tiger FC
0 – 4 Svay Rieng
Svay Rieng
Kirivong Soksen Chey
0 – 4 Boeung Ket
Boeung Ket
Nagaworld FC
18:30
Phnom Penh
Phnom Penh
Visakha FC
18:30
Royal Cambodian Armed Forces FA
Royal Cambodian Armed Forces FA
Deportivo Cuenca
1 – 2 Aucas
Aucas
Zulia
1 – 1 Mineros De Guayana
Mineros De Guayana
Deportivo Tachira
0 – 0 Caracas
Caracas
Banik Ostrava
21:00
SK Sigma Olomouc
SK Sigma Olomouc
FC Fastav Zlin
21:00
Mlada Boleslav
Mlada Boleslav
FC Zbrojovka Brno
21:00
Slovacko
Slovacko
Guairena
1 – 2 General Caballero JLM
General Caballero JLM
Nacional Asuncion
3 – 0 Sol de America
Sol de America
MFk Vyskov
3 – 0 MFK Chrudim
MFK Chrudim
Trinec
0 – 3 Karvina
Karvina
Pribram
22:00
FK MAS Taborsko
FK MAS Taborsko
FC Vlasim
22:00
Vysocina Jihlava
Vysocina Jihlava
2 de Mayo
2 – 2 Rubio Nu
Rubio Nu
Sportivo Trinidense
1 – 1 3 de Febrero
3 de Febrero
Club Martin Ledesma
21:00
Independiente CG
Independiente CG
OB
1 – 5 FC Midtjylland
FC Midtjylland
Hilleroed
1 – 1 SoenderjyskE
SoenderjyskE
Nykoebing FC
20:00
Hvidovre
Hvidovre
Fremad Amager
21:00
Vejle Boldklub
Vejle Boldklub
B 93
1 – 3 FC Roskilde
FC Roskilde
Talinna Kalev
23:30
Narva Trans
Narva Trans
FCI Levadia U21
19:00
Nomme United
Nomme United
St. Gallen
23:00
Zuerich
Zuerich
Schaffhausen
2 – 0 Xamax
Xamax
Yverdon
3 – 1 Thun
Thun
Aarau
1 – 2 Lausanne
Lausanne
Bellinzona
23:00
FC Stade Lausanne-Ouchy
FC Stade Lausanne-Ouchy
Degerfors
20:00
Kalmar FF
Kalmar FF
GIF Sundsvall
22:30
Varbergs BoIS FC
Varbergs BoIS FC
Norrby
0 – 2 Trelleborgs FF
Trelleborgs FF
Oestersunds FK
0 – 0 Joenkoepings Soedra
Joenkoepings Soedra
Orebro SK
20:00
IK Brage
IK Brage
Skoevde AIK
20:00
Brommapojkarna
Brommapojkarna
AFC Eskilstuna
22:00
Dalkurd
Dalkurd
IK Gauthiod
0 – 0 Lidkoepings FK
Lidkoepings FK
Budapest Honved
0 – 1 Zalaegerszeg
Zalaegerszeg
Kecskemeti TE
22:45
Vasas Budapest
Vasas Budapest
Gyirmot
22:30
Szentlorinc
Szentlorinc
Gorica
0 – 1 Radomlje
Radomlje
NK Krka
4 – 1 Nk Brinje Grosuplje
Nk Brinje Grosuplje
NK Dob
22:30
Fuzinar
Fuzinar
Jadran
22:30
NK Bistrica
NK Bistrica
NK Krsko
22:30
Aluminij
Aluminij
Primorje
23:00
Nafta
Nafta
Skalica
23:00
Trencin
Trencin
Slovan Bratislava
23:00
Zemplin Michalovce
Zemplin Michalovce
Puchov
22:00
Dubnica
Dubnica
Povazska Bystrica
22:00
FC STK 1914 Samorin
FC STK 1914 Samorin
OSK Podolie
2 – 2 MFK Vrbove
MFK Vrbove
Tj Slovan Krusovce
20:00
OFK Solcany
OFK Solcany
Karpaty Limbach
20:30
SK Bernolakovo
SK Bernolakovo
MTJ Pravenec
21:00
SKF Sered
SKF Sered
SK Selce
22:00
FK Salkova
FK Salkova
Tj Slovan Zemianske Kostolany
22:00
OFK Banik Lehota Pod Vtacnikom
OFK Banik Lehota Pod Vtacnikom
FK Sitno Banska Stiavnica
22:00
Lokomotiva Zvolen
Lokomotiva Zvolen
TJ Lokomotiva Banov
22:00
SK Termal Podhajska
SK Termal Podhajska
Lokomotiva Devinska Nova Ves
22:30
Nmsk 1922 Bratislava
Nmsk 1922 Bratislava
MSK Kralova Pri Senci
22:30
SK Tomasov
SK Tomasov
Tj Spartak Radostka
22:30
MSK Kysucke Nove Mesto
MSK Kysucke Nove Mesto
Stjarnan
21:00
Vikingur Reykjavik
Vikingur Reykjavik
IBV Vestmannaeyjar
21:00
Keflavik
Keflavik
Maynooth University Town
2 – 1 Villa FC
Villa FC
Treaty United
5 – 0 Usher Celtic
Usher Celtic
UCD
3 – 0 Cockhill Celtic
Cockhill Celtic
Bray Wanderers
0 – 3 Shelbourne
Shelbourne
Drogheda United
5 – 1 Athlone Town
Athlone Town
Dundalk
4 – 0 Longford Town
Longford Town
Bangor Celtic
0 – 4 Shamrock Rovers
Shamrock Rovers
Finn Harps
1 – 3 Bohemian FC
Bohemian FC
Derry City
23:00
Oliver Bond Celtic
Oliver Bond Celtic
Crvena Zvezda
6 – 0 FK Radnik Surdulica
FK Radnik Surdulica
FK Radnicki 1923
22:30
Vojvodina
Vojvodina
FK IMT Beograd
22:30
Proleter
Proleter
Indjija
22:30
OFK Vrsac
OFK Vrsac
Radnicki Sremska Mitrovica
22:30
FK Sloboda Uzice
FK Sloboda Uzice
FCV Farul Constanta
0 – 0 Chindia Targoviste
Chindia Targoviste
FC Voluntari
22:30
UTA Arad
UTA Arad
Cracovia
3 – 0 Legia Warszawa
Legia Warszawa
Radomiak Radom
22:30
Gornik Zabrze
Gornik Zabrze
Odra Opole
1 – 4 Zaglebie Sosnowiec
Zaglebie Sosnowiec
LKS Lodz
20:00
SKRA Czestochowa
SKRA Czestochowa
Wisla Krakow
22:30
Arka Gdynia
Arka Gdynia
Igman Konjic
22:00
Hoãn
FK Tuzla City
FK Tuzla City
Posusje
22:00
Borac Banja Luka
Borac Banja Luka
Sloboda Tuzla
22:00
Hoãn
FK Velez Mostar
FK Velez Mostar